| Màu ánh sáng | : 3000K, 4200K, 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 20 W |
| Hiệu suất | : 112 Lm/W |
| Quang thông | : 2315 Lm |
| Điện áp | : AC180~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| IP | : 20 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Bridgelux/Epistar |
| Kích thước | : 1227x153x88 mm |
| Bảo hành | : 1 năm |
Bộ đèn LED có vòm phản quang PIFE136L18 có tuổi thọ 50.000 giờ, bảo hành lên đến 3 năm cho bóng tube và 1 năm cho vòng phản quang. Sản phẩm thường được lắp đặt tại nhà ở, chung cư, khách sạn, trung tâm thương mại, siêu thị, cửa hàng, văn phòng, hội trường,…
Cập nhật: 25/03/2026 10:52








