| Màu ánh sáng | : 3000K, 4200K, 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 60 W |
| Hiệu suất | : 100 Lm/W |
| Quang thông | : 6000 Lm |
| Điện áp | : AC220~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| IP | : 20 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Bridgelux/Epistar |
| Kích thước | : 1227x257x93 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Cập nhật: 25/03/2026 11:31








