| Màu ánh sáng | : 3000K, 4200K, 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 50 W |
| Hiệu suất | : 128 Lm/W |
| Quang thông | : 6400 Lm |
| Điện áp | : 180-240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| Hệ số công suất | : 0.5 |
| IP | : 20 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Bridgelux/Epistar |
| Kích thước | : 1230x99x62 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
| Lắp đặt | : Gắn trần |
Cập nhật: 25/03/2026 11:30







