| Màu ánh sáng | : 3000K, 4200K, 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 40 W |
| Hiệu suất | : 103 Lm/W |
| Quang thông | : 4532 Lm |
| Điện áp | : AC180~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| IP | : 20 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Epistar/Bridgelux |
| Kích thước | : 1227x207x98 mm |
| Bảo hành | : 1 năm |
Bộ đèn LED có vòm phản quang PIFE236L36 có tuổi thọ 50.000 giờ, bảo hành lên đến 3 năm cho bóng tube và 1 năm cho vòng phản quang . Sản phẩm thường được lắp đặt tại nhà ở, chung cư, khách sạn, trung tâm thương mại, siêu thị, cửa hàng, văn phòng, hội trường,…
Cập nhật: 25/03/2026 11:08








