| Màu ánh sáng | : 3000K, 4200K, 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 10 W |
| Hiệu suất | : 150 Lm/W |
| Quang thông | : 1500 Lm |
| Điện áp | : AC220-240V |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| IP | : 20 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Samsung/Bridgelux |
| Kích thước | : 602x26 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Cập nhật: 25/03/2026 11:33








