| Công suất | : 200 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 130 Lm/W |
| Quang thông | : 26000 Lm |
| Điện áp | : AC100-240V |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| IP | : 66 |
| CRI | : 70 |
| Chip LED | : Nichia/ Osram |
| Kích thước | : 760x280x108 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Cập nhật: 21/03/2026 11:08
| Model / Mã SP | PSTT200L |
| Loại sản phẩm | Đèn đường LED IP66 PSTT200L |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Ghi xám |
| Kích cỡ | 760x280x108 mm |
| Giá thị trường | 6.341.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 3 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn đường Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn đường Paragon
| Công suất | : 200 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 130 Lm/W |
| Quang thông | : 26000 Lm |
| Điện áp | : AC100-240V |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| IP | : 66 |
| CRI | : 70 |
| Chip LED | : Nichia/ Osram |
| Kích thước | : 760x280x108 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |