| Màu ánh sáng | : 4500-5500K |
|---|---|
| Công suất | : 100 W |
| Hiệu suất | : 110 Lm/W |
| Quang thông | : 11000 Lm |
| Điện áp | : AC100-240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| IP | : 66 |
| CRI | : 70 |
| Chip LED | : Nichia/Osram |
| Kích thước | : 540x270x85 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Cập nhật: 21/03/2026 11:08
















