| Công suất | : 24 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 95 Lm/W |
| Quang thông | : 2274 Lm |
| Điện áp | : AC220-240V/50Hz |
| Tuổi thọ | : 250000 H |
| Hệ số công suất | : 0.5 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Bridgelux/Seoul |
| Kích thước | : 300x30 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
Cập nhật: 28/03/2026 21:24
| Model / Mã SP | PSDNN300L24 |
| Loại sản phẩm | Đèn LED Downlight 24W gắn nổi PSDNN300L24 |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích cỡ | 300x30 mm |
| Giá thị trường | 754.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 2 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn ốp trần Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn ốp trần Paragon
| Công suất | : 24 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 95 Lm/W |
| Quang thông | : 2274 Lm |
| Điện áp | : AC220-240V/50Hz |
| Tuổi thọ | : 250000 H |
| Hệ số công suất | : 0.5 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Bridgelux/Seoul |
| Kích thước | : 300x30 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |