| Màu ánh sáng | : 3000K, 4200K, 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 30 W |
| Hiệu suất | : 90 Lm/W |
| Quang thông | : 2700 Lm |
| Điện áp | : AC100~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| IP | : 20 |
| CRI | : 90Ra |
| Chip LED | : Nichia/Bridgelux |
| Khoét lỗ | : 315x95 mm |
| Kích thước | : 340x120x75 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Cập nhật: 07/04/2026 07:29







