| Công suất | : 12 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 100 Lm/W |
| Quang thông | : 1200 Lm |
| Điện áp | : AC220~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Seoul |
| Khoét lỗ | : 115 mm |
| Kích thước | : 138x37mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
Cập nhật: 04/04/2026 01:00
| Model / Mã SP | RRDE138L12/CCT |
| Loại sản phẩm | Đèn LED Downlight viền vàng 12W âm trần đổi 3 màu RRDE138L12/CCT |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Viền Vàng |
| Kích cỡ | 138x37mm |
| Giá thị trường | 319.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn downlight Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn downlight Paragon
| Công suất | : 12 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 100 Lm/W |
| Quang thông | : 1200 Lm |
| Điện áp | : AC220~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Seoul |
| Khoét lỗ | : 115 mm |
| Kích thước | : 138x37mm |
| Bảo hành | : 2 năm |