| Công suất | : 200 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 162 Lm/W |
| Quang thông | : 32657 Lm |
| Điện áp | : AC 100-240V |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.95 |
| IP | : 65 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Seoul/ Cree |
| Kích thước | : 380x130 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Cập nhật: 25/03/2026 03:05
| Model / Mã SP | PHBSS200L-G2 |
| Loại sản phẩm | Đèn LED nhà xưởng treo trần PHBSS200L-G2 |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Đen |
| Kích cỡ | 380x130 mm |
| Giá thị trường | 4.671.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 3 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn highbay paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn highbay paragon
| Công suất | : 200 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 162 Lm/W |
| Quang thông | : 32657 Lm |
| Điện áp | : AC 100-240V |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.95 |
| IP | : 65 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Seoul/ Cree |
| Kích thước | : 380x130 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |