| Màu ánh sáng | : 4500-5500K |
|---|---|
| Công suất | : 360 W |
| Hiệu suất | : 140 Lm/W |
| Quang thông | : 50400 Lm |
| Điện áp | : AC100~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| IP | : 65 |
| CRI | : 70Ra |
| Chip LED | : Nichia/Osram |
| Kích thước | : 986x380x118 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Đèn LED nhà xưởng treo trần PHLN360L
Đèn LED nhà xưởng treo trần PHLN360L: bóng đèn highbay siêu sáng dùng chip Nichia/Osram đạt hiệu suất quang lên đến 140 Lm/W. Bóng đèn highbay PHLN360L công suất 360w có quang thông đạt 50400 Lm giúp duy trì ánh sáng ổn định, không nhấp nháy, không tán sắc. Đặc biệt, thân đèn xưởng PHLN360L được làm bằng hợp kim nhôm giúp tản nhiệt nhanh, chóa phản quang được làm bằng nhôm nguyên chất, cho ánh sáng đối xứng chùm sáng rõ ràng, hiệu suất phản xạ cao khi chiếu sáng xưởng sản xuất, nhà kho, siêu thị, nhà thi đấu thể thao, khu bán lẻ, khu công nghiệp ngoài trời.
Đèn LED nhà xưởng treo trần PHLN360L giá bao nhiêu tiền?
| Model / Mã SP | PHLN360L |
| Loại sản phẩm | Đèn LED nhà xưởng treo trần PHLN360L |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Ghi |
| Kích cỡ | 986x380x118 mm |
| Giá thị trường | 26.882.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 3 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn highbay paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn highbay paragon







