| Công suất | : 9 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 83 Lm/W |
| Quang thông | : 750 Lm |
| Điện áp | : 220 |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| Hệ số công suất | : 0,5 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Bridgelux/ Seoul |
| Khoét lỗ | : 130 mm |
| Kích thước | : 145 x 22 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
Cập nhật: 06/04/2026 09:22
| Model / Mã SP | G145-130/9 |
| Loại sản phẩm | Đèn LED Panel tròn 9W G145 130/9 |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích cỡ | 145 x 22 mm |
| Giá thị trường | 251.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 2 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn downlight Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn downlight Paragon
| Công suất | : 9 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 83 Lm/W |
| Quang thông | : 750 Lm |
| Điện áp | : 220 |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| Hệ số công suất | : 0,5 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Bridgelux/ Seoul |
| Khoét lỗ | : 130 mm |
| Kích thước | : 145 x 22 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |