| Màu ánh sáng | : 4500-5500K |
|---|---|
| Công suất | : 100 W |
| Hiệu suất | : 100 Lm/W |
| Quang thông | : 10000 Lm |
| Điện áp | : AC100~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| IP | : 65 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Nichia/Osram |
| Kích thước | : 267x292x110 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Cập nhật: 21/03/2026 22:32








