| Màu ánh sáng | : 3000K, 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 200 W |
| Quang thông | : 20000 Lm |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| IP | : 65 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Seoul/ Epistar |
| Bảo hành | : 2 năm |
Cập nhật: 21/03/2026 22:32
| Model / Mã SP | COFD200L |
| Loại sản phẩm | Đèn LED pha 200W COFD200L |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Ghi xám |
| Kích cỡ | |
| Giá thị trường | 1.364.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 2 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn pha Paragon
| Màu ánh sáng | : 3000K, 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 200 W |
| Quang thông | : 20000 Lm |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| IP | : 65 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Seoul/ Epistar |
| Bảo hành | : 2 năm |