| Màu ánh sáng | : 4500-5500K |
|---|---|
| Công suất | : 5 W |
| Hiệu suất | : 80 Lm/W |
| Điện áp | : AC100~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| IP | : 65 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Bridgelux/Epistar |
| Kích thước | : 110x120 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Cập nhật: 21/03/2026 11:09
| Model / Mã SP | POLT565L |
| Loại sản phẩm | Đèn LED pha 5w POLT565L |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Ghi xám |
| Kích cỡ | 110x120 mm |
| Giá thị trường | 1.272.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 3 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn pha Paragon
| Màu ánh sáng | : 4500-5500K |
|---|---|
| Công suất | : 5 W |
| Hiệu suất | : 80 Lm/W |
| Điện áp | : AC100~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| IP | : 65 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Bridgelux/Epistar |
| Kích thước | : 110x120 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |