| Màu ánh sáng | : RGB |
|---|---|
| Công suất | : 18 W |
| Hiệu suất | : 35 Lm/W |
| Quang thông | : 630 Lm |
| Điện áp | : 24 |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.95 |
| IP | : 65 |
| CRI | : 70 |
| Chip LED | : Bridgelux/Epistar |
| Kích thước | : 1000x34x53 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Cập nhật: 26/02/2026 12:18
| Model / Mã SP | PWWA18L/RGB |
| Loại sản phẩm | Đèn led thanh hắt tường PWWA18L/RGB |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Hợp kim cao cấp |
| Màu sắc | Ghi |
| Kích cỡ | 1000x34x53 mm |
| Giá thị trường | 3.189.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 3 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn thanh hắt tường Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn thanh hắt tường Paragon
| Màu ánh sáng | : RGB |
|---|---|
| Công suất | : 18 W |
| Hiệu suất | : 35 Lm/W |
| Quang thông | : 630 Lm |
| Điện áp | : 24 |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.95 |
| IP | : 65 |
| CRI | : 70 |
| Chip LED | : Bridgelux/Epistar |
| Kích thước | : 1000x34x53 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |