| àu ánh sáng | : 3000K, 4200K, 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 30 W |
| Hiệu suất | : 65 Lm/W |
| Quang thông | : 1950 Lm |
| Điện áp | : 24 |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.95 |
| IP | : 65 |
| CRI | : 70 |
| Chip LED | : Bridgelux/Epistar |
| Kích thước | : 1000x45x27.5 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Cập nhật: 26/02/2026 12:18







