| Màu ánh sáng | : 3000K, 4200K, 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 60 W |
| Hiệu suất | : 80 Lm/W |
| Quang thông | : 4800 Lm |
| Điện áp | : AC180-240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| IP | : 54 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Epistar/Samsung |
| Kích thước | : 1216x606x88 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Cập nhật: 12/03/2026 10:19







