| Công suất | : 7 W |
|---|---|
| Điện áp | : 220 |
Cập nhật: 30/03/2026 18:03
| Model / Mã SP | PM35D7L |
| Loại sản phẩm | Đèn ray nam châm âm trần pha tiêu điểm 7W PM35D7L |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Hợp Kim sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Đen |
| Kích cỡ | |
| Giá thị trường | 1.520.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 2 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn ray nam châm Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn ray nam châm Paragon
| Công suất | : 7 W |
|---|---|
| Điện áp | : 220 |