| Màu ánh sáng | : CCT 3000K - 5000K |
|---|---|
| Công suất | : 7 W |
| Điện áp | : 48V |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| CRI | : 90 |
| Chip LED | : Cree/ Bridgelux |
| Kích thước | : 35xL80xH114 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
Cập nhật: 30/03/2026 18:02
| Model / Mã SP | PUMT7 |
| Loại sản phẩm | Đèn ray nam châm gắn nổi spotlight 7W PUMT7 |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Hợp Kim sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Đen |
| Kích cỡ | 35xL80xH114 mm |
| Giá thị trường | 517.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 2 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn ray nam châm Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn ray nam châm Paragon
| Màu ánh sáng | : CCT 3000K - 5000K |
|---|---|
| Công suất | : 7 W |
| Điện áp | : 48V |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| CRI | : 90 |
| Chip LED | : Cree/ Bridgelux |
| Kích thước | : 35xL80xH114 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |