| Màu ánh sáng | : 3000K, 4200K, 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 30 W |
| Hiệu suất | : 80 Lm/W |
| Quang thông | : 2400 Lm |
| Điện áp | : AC220~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Bridgelux/Epistar |
| Kích thước | : 606x606x88 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Cập nhật: 28/02/2026 16:18







