| Điện áp | : 48V |
|---|---|
| Kích thước | : 2000x26x6.5 mm |
Cập nhật: 31/03/2026 12:57
| Model / Mã SP | PUTM262 |
| Loại sản phẩm | Thanh ray nam châm gắn nổi 2m PUTM262 |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Đen |
| Kích cỡ | 2000x26x6.5 mm |
| Giá thị trường | 334.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 2 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn ray nam châm Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn ray nam châm Paragon
| Điện áp | : 48V |
|---|---|
| Kích thước | : 2000x26x6.5 mm |