| Màu ánh sáng | : 3000K, 4200K, 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 18 W |
| Quang thông | : 1321 Lm |
| Điện áp | : AC90-256V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| IP | : 65 |
| CRI | : 70 |
| Chip LED | : Bridgelux/Epistar |
| Bảo hành | : 3 năm |
Cập nhật: 27/02/2026 09:42
| Model / Mã SP | PFCB18L |
| Loại sản phẩm | Đèn hắt cây ngoài trời PFCB18L |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Hợp kim cao cấp |
| Màu sắc | Đen |
| Kích cỡ | 145x120x202mm |
| Giá thị trường | 7.174.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 3 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn chiếu cây Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn chiếu cây Paragon
| Màu ánh sáng | : 3000K, 4200K, 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 18 W |
| Quang thông | : 1321 Lm |
| Điện áp | : AC90-256V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| IP | : 65 |
| CRI | : 70 |
| Chip LED | : Bridgelux/Epistar |
| Bảo hành | : 3 năm |