| Màu ánh sáng | : 3000K |
|---|---|
| Công suất | : 9 W |
| Quang thông | : 432 Lm |
| Điện áp | : AC220-240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| Hệ số công suất | : 0.5 |
| IP | : 64 |
| CRI | : 70 |
| Chip LED | : Bridgelux |
| Kích thước | : 455x160 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
Cập nhật: 27/02/2026 23:16
| Model / Mã SP | PRGK13 |
| Loại sản phẩm | Đèn hắt cây ngoài trời PRGK13 |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Hợp kim cao cấp |
| Màu sắc | Ghi |
| Kích cỡ | 455x160 mm |
| Giá thị trường | 1.146.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 2 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn chiếu cây Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn chiếu cây Paragon
| Màu ánh sáng | : 3000K |
|---|---|
| Công suất | : 9 W |
| Quang thông | : 432 Lm |
| Điện áp | : AC220-240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| Hệ số công suất | : 0.5 |
| IP | : 64 |
| CRI | : 70 |
| Chip LED | : Bridgelux |
| Kích thước | : 455x160 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |