| Màu ánh sáng | : 5500-6500K |
|---|---|
| Công suất | : 50 W |
| Điện áp | : AC100-240/50-60Hz |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| IP | : 66 |
| CRI | : 70 |
| Kích thước | : 760x142x80 mm |
| Cấp bảo vệ | : 66 |
| Tiêu chuẩn phòng chống nổ | : Ex nA e mc IIC T6 Gc/Ex tD A21 IP66 T80 độ C |
Cập nhật: 27/02/2026 23:33







