| Màu ánh sáng | : 4700-7000K |
|---|---|
| Công suất | : 100 W |
| Điện áp | : AC100-240/50-60Hz |
| Hệ số công suất | : 0.95 |
| IP | : 66 |
| CRI | : 80 |
| Kích thước | : 300x226x187 mm |
| Cấp bảo vệ | : 66 |
| Tiêu chuẩn phòng chống nổ | : Ex db IIB+H2 T6/T5 Gb, Ex tb IIIC T80°C/T95°C DbII 2G Ex db IIB+H2 T6/T5 Gb, II 2D Ex tb IIIC T80°C/T95°C Db |
Cập nhật: 27/02/2026 23:16







