| Công suất | : 12 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 90 Lm/W |
| Quang thông | : 1104 Lm |
| Điện áp | : AC 100-240V |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0,9 |
| IP | : 30 |
| CRI | : 90 |
| Chip LED | : Cree/Bridgelux |
| Khoét lỗ | : 95-100 mm |
| Kích thước | : 105 x50 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Cập nhật: 09/04/2026 11:44
















