| Công suất | : 8 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 160 Lm/W |
| Quang thông | : 800 Lm |
| Tuổi thọ | : 30000 H |
| IP | : 65 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Bridgelux/Seoul |
| Kích thước | : 230x181x43 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
| Tấm pin năng lượng | : Mono-crystalline 5V/12W |
| Pin | : LiFePO43.2V/10AH |
| Thời gian sạc | : 6-8h |
Cập nhật: 07/04/2026 10:05







