| Màu ánh sáng | : 6000-6500K |
|---|---|
| Công suất | : 30 W |
| Hiệu suất | : 25 Lm/W |
| Quang thông | : 750 Lm |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| IP | : 65 |
| CRI | : 70 |
| Chip LED | : Bridgelux/ Epistar |
| Kích thước | : 360x285x93mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
| Tấm pin năng lượng | : 18V 30W Polycrystalline |
| Pin | : LiFePO4 12.8V 12Ah |
| Thời gian sạc | : 6-8h |
Cập nhật: 07/04/2026 10:04











