| Công suất | : 15 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 100 Lm/W |
| Quang thông | : 1500 Lm |
| Điện áp | : AC100~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| Kích thước | : 500x200x80 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
| Cấp bảo vệ | : 65 |
| Tấm pin năng lượng | : Poly-Crytalline 6V/30W |
| Pin | : LiFePO4 3.2V 20Ah |
Cập nhật: 07/04/2026 15:00















