| Màu ánh sáng | : 6000-6500K |
|---|---|
| Công suất | : 30 W |
| Quang thông | : 900 Lm |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| IP | : 65 |
| CRI | : 70 |
| Chip LED | : Epistar/Bridgelux |
| Bảo hành | : 2 năm |
| Tấm pin năng lượng | : 15V 32W Polycrystalline |
| Pin | : Lithium-ion 11.1V 15.6AH |
| Thời gian sạc | : 6-8h |
Cập nhật: 08/04/2026 19:25















