| Công suất | : 18 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 100 Lm/W |
| Quang thông | : 1800 Lm |
| Điện áp | : AC 100-240V |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0,9 |
| IP | : 20 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Cree/Bridgelux |
| Khoét lỗ | : 95 -110 mm |
| Kích thước | : 110 x 70 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Cập nhật: 09/04/2026 11:35
















