| Công suất | : 3 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 83 Lm/W |
| Quang thông | : 256 Lm |
| Điện áp | : AC 100-240V |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0,9 |
| IP | : 20 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Cree/Bridgelux |
| Khoét lỗ | : 55-60 mm |
| Kích thước | : 65 x34 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Cập nhật: 07/04/2026 15:21
| Model / Mã SP | M65-55/3 |
| Loại sản phẩm | Đèn LED downlight âm trần 3W M65 55/3 |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích cỡ | 65 x34 mm |
| Giá thị trường | |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 3 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn downlight Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn downlight Paragon
| Công suất | : 3 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 83 Lm/W |
| Quang thông | : 256 Lm |
| Điện áp | : AC 100-240V |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0,9 |
| IP | : 20 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Cree/Bridgelux |
| Khoét lỗ | : 55-60 mm |
| Kích thước | : 65 x34 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |