| Màu ánh sáng | : 3000K, 4200K, 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 18 W |
| Hiệu suất | : 75 Lm/W |
| Quang thông | : 1350 Lm |
| Điện áp | : AC100~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| Hệ số công suất | : 0.8 |
| IP | : 20 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Bridgelux/Epistar |
| Khoét lỗ | : 277x90 mm |
| Kích thước | : 300x110x110 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
Cập nhật: 10/04/2026 06:35
















