| Màu ánh sáng | : 3000K, 4200K, 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 3 W |
| Hiệu suất | : 77 Lm/W |
| Quang thông | : 231 Lm |
| Điện áp | : AC100-240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.75 |
| IP | : 30 |
| CRI | : 90 |
| Chip LED | : Cree | Bridgelux |
| Khoét lỗ | : 54 mm |
| Kích thước | : 60x85 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
| Lắp đặt | : Âm trần |
Cập nhật: 09/04/2026 06:41
















