| Công suất | : 18 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 84 Lm/W |
| Quang thông | : 1507 Lm |
| Điện áp | : AC220~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| Hệ số công suất | : 0.5 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Seoul |
| Khoét lỗ | : 152-160 mm |
| Kích thước | : 167x29 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
Cập nhật: 09/04/2026 11:14
| Model / Mã SP | PDPA167L18-E |
| Loại sản phẩm | Đèn LED Downlight Slim 18W âm trần PDPA167L18-Eco |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích cỡ | 167x29 mm |
| Giá thị trường | 522.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 2 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn downlight Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn downlight Paragon
| Công suất | : 18 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 84 Lm/W |
| Quang thông | : 1507 Lm |
| Điện áp | : AC220~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| Hệ số công suất | : 0.5 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Seoul |
| Khoét lỗ | : 152-160 mm |
| Kích thước | : 167x29 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |