| Công suất | : 7 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 70 Lm/W |
| Quang thông | : 490 Lm |
| Điện áp | : AC220~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Seoul |
| Khoét lỗ | : 82-90mm mm |
| Kích thước | : 97x27 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
Cập nhật: 09/04/2026 11:11
| Model / Mã SP | PDPA97L7–E |
| Loại sản phẩm | Đèn LED Downlight Slim 7W âm trần PDPA97L7 – Eco |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích cỡ | 97x27 mm |
| Giá thị trường | 221.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 2 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn downlight Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn downlight Paragon
| Công suất | : 7 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 70 Lm/W |
| Quang thông | : 490 Lm |
| Điện áp | : AC220~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Seoul |
| Khoét lỗ | : 82-90mm mm |
| Kích thước | : 97x27 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |