| Công suất | : 9 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 76 Lm/W |
| Quang thông | : 684 Lm |
| Điện áp | : AC220~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| Hệ số công suất | : 0.5 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Seoul |
| Khoét lỗ | : 107-115 mm |
| Kích thước | : 122x27 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
Cập nhật: 09/04/2026 11:09
| Model / Mã SP | PDPA122L9-–-E |
| Loại sản phẩm | Đèn LED Downlight Slim 9W âm trần PDPA122L9 – Eco |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích cỡ | 122x27 mm |
| Giá thị trường | 242.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 2 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn downlight Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn downlight Paragon
| Công suất | : 9 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 76 Lm/W |
| Quang thông | : 684 Lm |
| Điện áp | : AC220~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| Hệ số công suất | : 0.5 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Seoul |
| Khoét lỗ | : 107-115 mm |
| Kích thước | : 122x27 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |