| Màu ánh sáng | : CCT |
|---|---|
| Công suất | : 24 W |
| Hiệu suất | : 108 Lm/W |
| Quang thông | : 2574 Lm |
| Điện áp | : AC220~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| Hệ số công suất | : 0.5 |
| IP | : 20 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Seoul/Bridgelux |
| Kích thước | : 355 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
Cập nhật: 23/03/2026 21:57







