| Màu ánh sáng | : 3000K, 4200K, 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 20 W |
| Điện áp | : 220-240V 50/60hz |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| IP | : 54 |
| Kích thước | : 257x120x56 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
Cập nhật: 24/03/2026 00:02
| Model / Mã SP | PBHA20L |
| Loại sản phẩm | Đèn ốp trần PBHA20L |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | nhựa Acrylic |
| Màu sắc | Đen |
| Kích cỡ | 257x120x56 mm |
| Giá thị trường | 300.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 2 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn ốp trần Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn ốp trần Paragon
| Màu ánh sáng | : 3000K, 4200K, 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 20 W |
| Điện áp | : 220-240V 50/60hz |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| IP | : 54 |
| Kích thước | : 257x120x56 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |