| Màu ánh sáng | : CCT |
|---|---|
| Công suất | : 24 W |
| Hiệu suất | : 108 Lm/W |
| Quang thông | : 2574 Lm |
| Điện áp | : AC220~240V/50-60Hz |
| Hệ số công suất | : 0.5 |
| IP | : 20 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Seoul/Bridgelux |
| Kích thước | : 370x370 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
Cập nhật: 24/03/2026 03:47
| Model / Mã SP | PLCK370L24/CCT |
| Loại sản phẩm | Đèn LED ốp trần đổi 3 màu PLCK370L24/CCT |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Thép |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích cỡ | 370x370 mm |
| Giá thị trường | 671.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 2 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn ốp trần Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn ốp trần Paragon
| Màu ánh sáng | : CCT |
|---|---|
| Công suất | : 24 W |
| Hiệu suất | : 108 Lm/W |
| Quang thông | : 2574 Lm |
| Điện áp | : AC220~240V/50-60Hz |
| Hệ số công suất | : 0.5 |
| IP | : 20 |
| CRI | : 80Ra |
| Chip LED | : Seoul/Bridgelux |
| Kích thước | : 370x370 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |