| Công suất | : 12 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 83 Lm/W |
| Quang thông | : 950 Lm |
| Điện áp | : 220 |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| Hệ số công suất | : 0,5 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Bridgelux/ Seoul |
| Khoét lỗ | : 155 mm |
| Kích thước | : 170 x 22 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
Cập nhật: 07/04/2026 15:08
| Model / Mã SP | G170-155/12 |
| Loại sản phẩm | Đèn LED Panel tròn 12W G170 155/12 |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích cỡ | 170 x 22 mm |
| Giá thị trường | 310.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 2 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn downlight Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn downlight Paragon
| Công suất | : 12 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 83 Lm/W |
| Quang thông | : 950 Lm |
| Điện áp | : 220 |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| Hệ số công suất | : 0,5 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Bridgelux/ Seoul |
| Khoét lỗ | : 155 mm |
| Kích thước | : 170 x 22 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |