| Công suất | : 10 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 90 Lm/W |
| Quang thông | : 900 Lm |
| Điện áp | : AC100~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| CRI | : 90Ra |
| Chip LED | : Bridgelux/Cree |
| Kích thước | : 138x143mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
Cập nhật: 27/03/2026 16:24
| Model / Mã SP | PSLTT10L/C |
| Loại sản phẩm | Đèn LED rọi ray đế tròn PSLTT10L/C 10W |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Trắng, đen |
| Kích cỡ | 138x143mm |
| Giá thị trường | 731.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 2 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn rọi ray Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn rọi ray Paragon
| Công suất | : 10 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 90 Lm/W |
| Quang thông | : 900 Lm |
| Điện áp | : AC100~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| CRI | : 90Ra |
| Chip LED | : Bridgelux/Cree |
| Kích thước | : 138x143mm |
| Bảo hành | : 2 năm |