| Công suất | : 10 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 80 Lm/W |
| Quang thông | : 800 Lm |
| Điện áp | : AC100~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| CRI | : 90 |
| Chip LED | : Bridgelux/Cree |
| Bảo hành | : 2 năm |
Cập nhật: 27/03/2026 16:10
| Model / Mã SP | PSLUU10L/C |
| Loại sản phẩm | Đèn LED rọi ray đế tròn PSLUU10L/C 10W |
| Thương hiệu | Paragon |
| Chất liệu | Nhôm sơn tĩnh điện |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích cỡ | |
| Giá thị trường | 809.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 2 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn rọi ray Paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn rọi ray Paragon
| Công suất | : 10 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 80 Lm/W |
| Quang thông | : 800 Lm |
| Điện áp | : AC100~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| CRI | : 90 |
| Chip LED | : Bridgelux/Cree |
| Bảo hành | : 2 năm |