| Màu ánh sáng | : 3000K, 4200K, 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 12 W |
| Hiệu suất | : 124 Lm/W |
| Quang thông | : 1492 Lm |
| Điện áp | : 100-240 ~ 50/60 |
| Tuổi thọ | : 25000 H |
| Hệ số công suất | : 0.5 |
| IP | : 44 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Bridgelux/Cree |
| Kích thước | : 115x65 mm |
| Bảo hành | : 2 năm |
Cập nhật: 26/03/2026 15:58







