| Công suất | : 25 W |
|---|---|
| Hiệu suất | : 100 Lm/W |
| Quang thông | : 2500 Lm |
| Điện áp | : AC100~240V/50-60Hz |
| Tuổi thọ | : 50000 H |
| Hệ số công suất | : 0.9 |
| CRI | : 80 |
| Chip LED | : Bridgelux/Nichia |
| Kích thước | : 180x300 mm |
| Bảo hành | : 3 năm |
| Cấp bảo vệ | : 65 |
Cập nhật: 26/03/2026 16:19







