| Màu ánh sáng | : 5700-6350K |
|---|---|
| Công suất | : 120 W |
| Điện áp | : AC100-240/50-60Hz |
| Hệ số công suất | : 0.95 |
| IP | : 66 |
| CRI | : 75 |
| Cấp bảo vệ | : 66 |
| Tiêu chuẩn phòng chống nổ | : Ex nA e mc IIC T6 Gc/Ex tD A21 IP66 T80 độ C |
Cập nhật: 27/02/2026 23:16
| Model / Mã SP | BZD129-120 |
| Loại sản phẩm | Đèn pha phòng chống nổ EEW 120w BZD129-120 |
| Thương hiệu | EEW |
| Chất liệu | Hợp kim cao cấp |
| Màu sắc | Ghi |
| Kích cỡ | |
| Giá thị trường | 15.118.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 2 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn chống nổ paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn chống nổ paragon
| Màu ánh sáng | : 5700-6350K |
|---|---|
| Công suất | : 120 W |
| Điện áp | : AC100-240/50-60Hz |
| Hệ số công suất | : 0.95 |
| IP | : 66 |
| CRI | : 75 |
| Cấp bảo vệ | : 66 |
| Tiêu chuẩn phòng chống nổ | : Ex nA e mc IIC T6 Gc/Ex tD A21 IP66 T80 độ C |