| Màu ánh sáng | : 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 40 W |
| Điện áp | : AC220V/50Hz |
| IP | : 65 |
| Kích thước | : 1342x272x178 mm |
| Cấp bảo vệ | : 65 |
| Lắp đặt | : Gắn trần |
| Tiêu chuẩn phòng chống nổ | : Exedmb II CT5 |
Cập nhật: 27/02/2026 23:16
| Model / Mã SP | BHY(Q2) |
| Loại sản phẩm | Đèn phòng chống nổ EEW BHY/Q2 |
| Thương hiệu | EEW |
| Chất liệu | Hợp kim cao cấp |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích cỡ | 1342x272x178 mm |
| Giá thị trường | 10.016.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 2 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn chống nổ paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn chống nổ paragon
| Màu ánh sáng | : 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 40 W |
| Điện áp | : AC220V/50Hz |
| IP | : 65 |
| Kích thước | : 1342x272x178 mm |
| Cấp bảo vệ | : 65 |
| Lắp đặt | : Gắn trần |
| Tiêu chuẩn phòng chống nổ | : Exedmb II CT5 |