| Màu ánh sáng | : 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 40 W |
| Điện áp | : AC220V/50Hz |
| IP | : 66 |
| Cấp bảo vệ | : 65 |
| Tiêu chuẩn phòng chống nổ | : Exd II BT6 |
Cập nhật: 27/02/2026 23:16
| Model / Mã SP | BPY2x36 |
| Loại sản phẩm | Đèn phòng chống nổ EEW BPY2x36 |
| Thương hiệu | EEW |
| Chất liệu | Hợp kim cao cấp |
| Màu sắc | Ghi |
| Kích cỡ | |
| Giá thị trường | 3.969.000 VNĐ |
| Giá bán | Liên hệ |
| Bảo hành | 2 năm |
Câu hỏi thường gặp về Đèn led Paragon
Bảng báo giá Đèn chống nổ paragon
Câu hỏi thường gặp về Đèn chống nổ paragon
| Màu ánh sáng | : 6500K |
|---|---|
| Công suất | : 40 W |
| Điện áp | : AC220V/50Hz |
| IP | : 66 |
| Cấp bảo vệ | : 65 |
| Tiêu chuẩn phòng chống nổ | : Exd II BT6 |